Nýjustu úrslit

Handknattleikur - Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur

DagurTímiMótVöllurLeikurÚrslit
mið. 25. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaSelfoss Selfoss - FH36-34
þri. 24. apr. 201818:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaVestmannaeyjar ÍBV - Haukar24-22
þri. 24. apr. 201819:30Íslandsmót | Umspil | Olís deildar karlaDigranes HK - KA20-25
mán. 23. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild kvennaValshöllin Valur - Fram25-29
lau. 21. apr. 201816:00Íslandsmót | Umspil | Olís deildar karlaKA heimilið KA - HK24-20
lau. 21. apr. 201815:00Evrópukeppni | Áskorendakeppni karlaVestmannaeyjar ÍBV - AHC Potaissa Turda31-28
fös. 20. apr. 201819:30Íslandsmót | Umspil | Olís deildar kvennaHertz höllin Grótta - HK21-25
fim. 19. apr. 201816:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild kvennaFramhús Fram - Valur28-22
þri. 17. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild kvennaValshöllin Valur - Fram25-22
þri. 17. apr. 201819:30Íslandsmót | Umspil | Olís deildar kvennaDigranes HK - Grótta22-20
mán. 16. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaSchenkerhöllin Haukar - Valur29-19
mán. 16. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaTM HöllinStjarnan - Selfoss28-30
mán. 16. apr. 201819:30Íslandsmót | Umspil | Olís deildar karlaLaugardalshöll Þróttur - HK25-30
sun. 15. apr. 201816:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaAusturberg ÍR - ÍBV26-30
sun. 15. apr. 201816:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaÍþróttamiðstöðin VarmáAfturelding - FH23-27
sun. 15. apr. 201819:30Íslandsmót | Umspil | Olís deildar kvennaHertz höllin Grótta - HK24-25
lau. 14. apr. 201816:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaSelfoss Selfoss - Stjarnan33-25
lau. 14. apr. 201816:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild kvennaValshöllin Valur - Haukar26-19
lau. 14. apr. 201818:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaValshöllin Valur - Haukar20-22
fös. 13. apr. 201818:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaVestmannaeyjar ÍBV - ÍR22-18
fös. 13. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild karlaKaplakriki FH - Afturelding34-32
fös. 13. apr. 201819:00Íslandsmót | Umspil | Olís deildar karlaDigranes HK - Þróttur25-21
fim. 12. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | Olís deild kvennaSchenkerhöllin Haukar - Valur22-25

Aðrir flokkar

DagurTímiMótVöllurLeikurÚrslit
mið. 25. apr. 201820:00Íslandsmót | B úrslit | 3.fl. kvennaFramhús Fram 3 - Fjölnir18-34
þri. 24. apr. 201820:00Íslandsmót | B úrslit | 3.fl. kvennaSelfoss Selfoss - Víkingur28-19
þri. 24. apr. 201817:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna EldriFylkishöll Fylkir - Haukar26-21
mán. 23. apr. 201820:40Íslandsmót | B úrslit | 3.fl. kvennaAusturberg ÍR - ÍR 228-26
mán. 23. apr. 201817:15Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla EldriValshöllin Valur - ÍBV25-18
mán. 23. apr. 201817:45Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla EldriSelfoss Selfoss - Grótta27-22
sun. 22. apr. 201813:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 3.fl. karlaSíðuskóli Þór Ak. - ÍBV23-19
sun. 22. apr. 201816:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | 3.fl. kvennaKaplakriki FH - ÍBV27-18
sun. 22. apr. 201814:00Íslandsmót | B úrslit | 4.fl. karla EldriFramhús Fram - Haukar 219-11
sun. 22. apr. 201815:50Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla YngriValshöllin Valur - HK26-16
sun. 22. apr. 201819:15Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla YngriHertz höllin Grótta - ÍR24-25
sun. 22. apr. 201812:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna YngriHertz höllin Grótta - Stjarnan23-17
sun. 22. apr. 201819:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna YngriValshöllin Valur - HK15-17
lau. 21. apr. 201818:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 3.fl. kvennaValshöllin Valur - Afturelding31-22
lau. 21. apr. 201811:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna EldriVestmannaeyjar ÍBV - ÍR22-14
lau. 21. apr. 201811:15Íslandsmót | B úrslit | 4.fl. karla EldriSchenkerhöllin Haukar - HK 25-0
fös. 20. apr. 201819:45Íslandsmót | Úrslitakeppni | 3.fl. karlaDalhús Fjölnir-Fylkir - HK26-23
fös. 20. apr. 201820:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 3.fl. karlaSchenkerhöllin Haukar - ÍR30-24
fös. 20. apr. 201819:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | 3.fl. kvennaFramhús Fram - Haukar30-21
fös. 20. apr. 201819:00Íslandsmót | B úrslit | 4.fl. karla EldriAusturberg ÍR - FH/Stjarnan31-19
fim. 19. apr. 201817:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla YngriSelfoss Selfoss - Fram32-23
fim. 19. apr. 201816:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna YngriAusturberg ÍR - KA/Þór23-18
mið. 18. apr. 201820:00Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla EldriKA heimilið KA - Víkingur25-13
mið. 18. apr. 201817:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna EldriHertz höllin Grótta - Stjarnan22-21
mið. 18. apr. 201816:45Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna YngriStrandgata Haukar - Afturelding20-16
þri. 17. apr. 201820:15Íslandsmót | B úrslit | 3.fl. kvennaTM HöllinStjarnan - Fylkir 230-22
þri. 17. apr. 201817:15Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla YngriVíkin Víkingur - Haukar14-15
þri. 17. apr. 201819:45Íslandsmót | 4.fl. kvenna Yngri 2.deildKaplakriki FH - Afturelding10-16
mán. 16. apr. 201817:20Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. kvenna EldriDigranes HK - HK 223-20
mán. 16. apr. 201820:50Íslandsmót | 4.fl. kvenna Eldri 1.deildSeljaskóli ÍR - Afturelding20-18
sun. 15. apr. 201815:30Íslandsmót | Úrslitakeppni | 4.fl. karla EldriDigranes HK - Þór Ak.32-30
sun. 15. apr. 201811:00Íslandsmót | 4.fl. kvenna Eldri 1.deildAusturberg ÍR - HK25-22
sun. 15. apr. 201812:15Íslandsmót | 4.fl. kvenna Yngri 1.deildAusturberg ÍR - Valur17-30
sun. 15. apr. 201812:00Íslandsmót | 4.fl. karla Yngri 2.deildVestmannaeyjar ÍBV - Selfoss 219-19
sun. 15. apr. 201814:00Íslandsmót | 4.fl. karla Yngri 2.deildVestmannaeyjar ÍBV - Selfoss 225-24
lau. 14. apr. 201814:00Íslandsmót | 3.fl. kvenna 2.deild A-riðillAusturberg ÍR 2 - Haukar25-25
lau. 14. apr. 201809:30Íslandsmót | 4.fl. kvenna Eldri 1.deildVestmannaeyjar ÍBV - Fylkir17-19
lau. 14. apr. 201808:30Íslandsmót | 4.fl. kvenna Eldri 2.deildVestmannaeyjar ÍBV - Fylkir 221-17
lau. 14. apr. 201812:15Íslandsmót | 4.fl. karla Yngri 2.deildVestmannaeyjar ÍBV - Stjarnan32-12
lau. 14. apr. 201810:00Íslandsmót | 4.fl. kvenna Yngri 2.deildÍþróttamiðstöðin VarmáAfturelding - Fram23-20
fös. 13. apr. 201820:00Íslandsmót | 4.fl. kvenna Eldri 1.deildVestmannaeyjar ÍBV - Fylkir25-16
fös. 13. apr. 201819:50Íslandsmót | 4.fl. kvenna Yngri 1.deildSeljaskóli ÍR - HK22-23
fim. 12. apr. 201817:50Íslandsmót | Úrslitakeppni | 3.fl. karlaValshöllin Valur - Valur 239-27
fim. 12. apr. 201818:30Íslandsmót | 3.fl. karla 1.deildVestmannaeyjar ÍBV - FH37-29
fim. 12. apr. 201818:20Íslandsmót | 4.fl. kvenna Eldri 1.deildHertz höllin Grótta - ÍR18-17

Aðrir flokkar