Yngri landslið kvenna l Æfingar í nóvember

nóv08

Yngri landslið kvenna l Æfingar í nóvember

Yngri landslið kvenna æfa helgina 22. - 24. nóvember nk.

Þjálfarar liðanna hafa valið hópa fyrir æfingarnar og má sjá þá ásamt æfingatímum hér fyrir neðan.

Frekari upplýsingar veita þjálfarar liðanna.


U-18 ára landslið kvenna

Þjálfarar:
Díana Guðjónsdóttir, diana@flensborg.is
Magnús Stefánsson, fagriskogur@gmail.com

Æfingatímar:
Fös 22.nóv kl. 18.45 - 20.15 TM-höllin, Garðabæ
Lau 23.nóv Verður tilkynnt til hópsins
        kl. 13.45 - 15.15 TM-höllin, Garðabæ
Sun 24.nóv kl. 10.00 - 11.30 TM-höllin, Garðabæ

Andrea Gunnlaugsdóttir, Valur
Anna Katrín Bjarkadóttir, Afturelding
Ásdís Þóra Ágústsdóttir, Valur
Ásthildur Bjarkadóttir, Stjarnan
Bríet Ómarsdóttir, ÍBV
Chloe Anna Aronsdóttir, ÍR
Daðey Ásta Hálfdánsdóttir, Fram
Elín Rósa Magnúsdóttir, Valur
Emilía Ósk Steinarsdóttir, FH
Guðlaug Embla Hjartadóttir, Valur
Hanna Karen Ólafsdóttir, Valur
Harpa Valey Gylfadóttir, ÍBV
Helga María Viðarsdóttir, KA/Þór
Hólmfríður Arna Steinsdóttir, Selfoss
Hrafnhildur Hekla Grímsdóttir, Grótta
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir, HK
Ída Margrét Stefánsdóttir, Valur
Jóhanna Margrét Sigurðardóttir, HK
Karlotta Kjerúlf Óskarsdóttir, Valur
Katrín Helga Sigurbergsdóttir, Grótta
Katrín Tinna Jensdóttir, Stjarnan
Lísa Bergdís Arnarsdóttir, Noregur
Margrét Castillo, Haukar
Patricia Dúa Thompson, Grótta
Rakel Sara Elvarsdóttir, KA/Þór


U-16 ára landslið kvenna

Þjálfarar:
Rakel Dögg Bragadóttir, rakel@hsi.is
Árni Stefán Guðjónsson, arnistefan@gmail.com

Æfingatímar:
Fös 22.nóv kl. 18.45 - 20.15 TM-höllin, Garðabæ
Lau 23.nóv Verður tilkynnt til hópsins
         kl. 14.00 - 15.30 TM-höllin, Garðabæ
Sun 24.nóv kl. 10.00 - 11.30 TM-höllin, Garðabæ

Agnes Ósk Viðarsdóttir, Haukar
Aníta Eik Jónsdóttir, HK
Anna María Aðalsteinsdóttir, ÍR
Amelía Einarsdóttir, ÍBV
Brynja Katrín Benediktsdóttir, HK
Elín Klara Þorkelsdóttir, Haukar
Elísa Elíasdóttir, ÍBV
Emilía Katrín Matthíasdóttir, Haukar
Helena Jónsdóttir, ÍBV
Hildur Lilja Jónsdóttir, KA/Þór
Hugrún róbertsdóttir, Selfoss
Inga Dís Jóhannsdóttir, HK
Ísabella Schöbel Björnsdóttir, ÍR
Jóhanna Haile Kebede, Valur
Karen Hrund Logadóttir, HK
Katrín Anna Ásmundsdóttir, Grótta
Katrín Erla Kjartansdóttir, Fjölnir/Fylkir
Lilja Ágústsdóttir, Valur
Matthildur Lilja Jónsdóttir, ÍR
Nadía Líf Ágústsdóttir, Haukar 
Rakel Oddný Guðmundsdóttir, Haukar
Sara Björg Davíðsdóttir, Fjölnir/Fylkir
Sara Xiao, Fram 
Sylvía Sigríður Jónsdóttir, ÍR
Sonja Lind Sigsteinsdóttir, Haukar
Sunna Friðriksdóttir, Valur
Svava Lind Gísladóttir, Fjölnir/Fylkir
Thelma Melsteð Björgvinsdóttir, Haukar
Tinna Traustadóttir, Selfoss
Vaka Sigríður Ingólfsdóttir, Valur
Valgerður Arnalds, Fram 
Viktoría Diljá Halldórsdóttir, Haukar
Þóra Björg Stefánsdóttir, ÍBV


Til baka