Yngri landslið kvenna l Æfingar í lok nóvember

nóv14

Yngri landslið kvenna l Æfingar í lok nóvember

Helgina 24. - 26. nóvember er æfingahelgin hjá öllum yngri landsliðum kvenna.

Æfingar liðanna fara fram á Reykjavíkursvæðinu og verða æfingatímar birtir á heimasíðu HSÍ í næstu viku.

Landsliðshópana má sjá hér fyrir neðan:

 

U16 ára landslið kvenna

Þjálfarar Rakel Dögg Bragadóttir,  Ólafur Víðir Ólafsson og  Sigurjón Björnsson

Leikmannahópurinn :

Andrea Gunnlaugsdóttir, ÍBV

Anna Katrín Bjarkadóttir, UMFA

Ásdís Þóra Ágústsdóttir, Valur

Ásthildur Bjarkadóttir, Fylkir

Bríet Ómarsdóttir, ÍBV

Chloe Anna Aronsdóttir, Haukar

Elín Rósa Magnúsdóttir, Fylkir

Emilía Ósk Steinarsdóttir, Haukar

Guðlaug Embla Hjartadóttir, ÍR

Hanna Hrund Sigurðardóttir, Fjölnir

Hanna Karen Ólafsdóttir, Fylkir

Harpa Valey Gylfadóttir, ÍBV

Helga María Viðarsdóttir, KA/Þór

Hrafnhildur Hóm Guðnadóttir, HK

Ída Margrét Stefánsdóttir, Valur

Jóhanna Margrét Sigurðardóttir, HK

Katrín Tinna Jensdóttir, Fylkir

Lára Rósa, Fylkir

Liisa Arnarsdóttir, Stjarnan

Linda Björk Brynjarsdóttir, ÍBV

Margrét Castillo, Haukar

María Lovísa Jónasdóttir, Grótta

Patricia Thompson, Grótta

Rakel Sara Elvarsdóttir, KA/Þór

Selma María Jónsdóttir, Fylkir

Sigrún Tinna Siggeirsdóttir, Stjarnan

Valgerður Ósk Valsdóttir, FH

Úlfhildur Tinna Lárusdóttir, Afturelding

 

U18 ára landslið kvenna

Þjálfarar : Haraldur Þorvarðarson og Sgurgeir Jónsson

Leikmannahópurinn :

Alexandra Líf Arnarsdóttir, Haukar

Alexandra Von Gunnarsdóttir, Fylkir

Ágústa Huld Gunnarsdóttir, HK

Birta Rún Grétarsdóttir, Noregur

Diljá Sigurðardóttir, FH

Elísa Björnsdóttir, ÍBV

Elva Rún Óskarsdóttir, Selfoss

Embla Jónsdóttir, FH

Erna Guðlaug Gunnarsdóttir, Fram

Eva Dís Sigurðardóttir, Afturelding

Helga Guðrún Sigurðardóttir, Grótta

Hrafnhildur Irma Jónsdóttir, Fylkir

Ísabella Maria Eriksdóttir, Valur

Margrét Einarsdóttir, KA/Þór

María Ósk Jónsdóttir, Fylkir

Ólöf Marín Hlynsdóttir, KA/Þór

Sara Dögg Hjaltadóttir, Noregur

Sara Sif Helgadóttir, Fjölnir

Soffía Steingrímsdóttir, Grótta

Sólveig Erla Oddsdóttir, Selfoss

Svala Svavarsdóttir, KA/Þór

Sylvía Blöndal, FH

Tina Stojanovic, ÍR

Tinna Sól Björgvinsdóttir, HK

Tinna Valgerður Gísladóttir, Grótta

Þóra María Sigurjónsdóttir, Afturelding

 

U20 ára landslið kvenna

Þjálfarar : Stefán Arnarson og Hrafnhildur Skúladóttir

Leikmannahópurinn :

Aníta Teódórsdóttir, Stjarnan

Aldís Ásta Heimisdóttir KA/Þór

Ásdís Guðmundsdóttir, KA

Ástríður Glódís Gísladóttir, Fylkir

Auður Ester Gestsdóttir, Valur

Berglind Benediktsdóttir, Fjölnir

Berglind Þorsteinsdóttir, HK

Berta Rut Harðardóttir, Haukar

Elín Helga Lárusdóttir, Valur

Elisabet mjöll Guðjónsdóttir ÍR

Elva Arinbjarnar, HK

Harpa María Friðgeirsdóttir, Fram

Heiðrún Dís Magnúsdóttir, Fram

Ída Bjarklind Magnúsdóttir, Selfoss

Karen Tinna Demian, ÍR

Krístín Arndís Ólafsdóttir, Valur

Lena Margrét Valdimarsdóttir, Fram

Mariam Eradze,Toulon

Ragnheiður Ósk Ingvarsdóttrir Fram

Ragnheiður Tómasdóttir, Stjarnan

Ragnhildur Edda Þórðardóttir, Valur

Sandra Erlingsdóttir ÍBV

Selma Þóra Jóhannsdóttir, Grótta

Sólveig Halldóra Stefánsdóttir ,Åsane

Svala Júlía Gunnarsdóttir, Fram

Þóra Guðný Arnarsdóttir, Grótta

 


 

Til baka