A landslið karla | 18 manna hópur fyrir Bygma Cup

jan03

A landslið karla | 18 manna hópur fyrir Bygma Cup

Geir Sveinsson landsliðsþjálfari hefur valið 18 leikmenn sem halda í fyrramálið til Danmerkur þar sem liðið leikur á Bygma Cup ásamt Egyptalandi, Ungverjalandi og Danmörku.

Ísland hefur leik á HM 12. janúar þegar liðið mætir Spánverjum í Metz.

Að viðhöfðu samráði við læknateymi landsliðsins var ákveðið að Aron Pálmarsson færi ekki til Danmerkur vegna meiðsla. Hann verður í áframhaldandi meðferð hér á landi fram yfir næstu helgi en þá kemur í ljós hvort hann geti tekið þátt á HM í Frakklandi.

Leikmannahópur Íslands:

Markverðir
Aron Rafn Eðvarðsson SG BBM Bietigheim         65 leikir 4 mörk
Björgvin Páll Gústavsson         Die Bergische Handball Club 180 leikir 4 mörk

Línumenn
Arnar Freyr Arnarsson IFK Kristianstad                 4 leikir
Bjarki Már Gunnarsson EHV Aue                 49 leikir 12 mörk
Kári Kristján Kristjánsson         ÍBV                         113 leikir 138 mörk
Vignir Svavarsson                 HC Midtjylland ApS                 232 leikir 262 mörk

Vinstri hornamenn
Bjarki Már Elísson         Fuchse Berlin          22 leikir 43 mörk
Guðjón Valur Sigurðsson Rhein-Neckar Löwen         325 leikir 1717 mörk

Hægri hornamenn
Arnór Þór Gunnarsson Die Bergische Handball Club 63 leikir 147 mörk

Vinstri skytttur
Guðmundur Hómar Helgason Cesson Rennes          16 leikir 4 mörk
Ólafur Andrés Guðmundsson IFK Kristianstad                 73 leikir 78 mörk
Tandri Konráðsson         Skjern Håndbold         17 leikir 7 mörk

Leikstjórnendur
Arnór Atlason         Aalborg Håndbold          184 leikir 420 mörk
Gunnar Steinn Jónsson IFK Kristianstad                 27 leikir 20 mörk
Janus Daði Smárason         Haukar                 2 leikir

Hægri skyttur
Ásgeir Örn Hallgrímsson Nimes                 234 leikir        404 mörk
Ómar Ingi Magnússon Aarhus Håndbold          2 leikir 1 mark
Rúnar Kárason         TSV Hannover/Burgdorf 71 leikur     153 mörk


Leikjaplan Bygma Cup

Fim. 5. jan.    17:00 Álaborg Ísland - Egyptaland
Fim. 5. jan.     19:15 Álaborg Danmörk - Ungverjaland
Fös. 6. jan.     17:00 Skjern Ungverjaland - Ísland
Fös. 6. jan.     19:15 Skjern Danmörk - Egyptaland
Sun. 8. jan.     17:00 Árhús Egyptaland - Ungverjaland
Sun. 8. jan.     19:15 Árhús Danmörk - Ísland


Riðlakeppni Íslands á HM

Fim. 12. jan.    19:45 Metz Spánn - Ísland
Lau. 14. jan.    13:45 Metz Ísland - Slóvenía
Sun. 15. jan.    13:45 Metz Ísland - Túnis
Þri. 17. jan.       19:45 Metz Angóla - Ísland
Fim. 19. jan.    16:45 Metz Makedónía - Ísland

Til baka